Skip to main content

HALI YA MANDELA YABADILIKA GHAFLA"CRITICAL CONDITION"

Hali ya raisi wa zamani wa Afrika Kusini.Nelson Mandela imebadilika ghafla jioni ya leo na kuwa mbaya katika muda wa saa 24 zilizopita.
Raisi wa nchi hiyo Jacob Zuma na makamu wa raisi ANC Cyril Ramaphosa walipata fursa ya kumtembelea Mandela hospitalini jioni hii.

Mh.Zuma alitoa tamko kuhusiana na hali hiyo "Madaktari wanafanya kila linalowezekana kufanya ili hali yake  iweze kuwa salama"Zuma aliendelea kusema "yupo kwenye mikono salama"

Mh.Mandela amekuwa akisumbuliwa mara kwa mara kwa miezi hii ya karibuni na mpaka sasa yafikia mara 4 amekimbizwa hospitali tangu mwezi wa 12.

Mr Zuma amerudia tena kuiomba Afrika Kusini na dunia kwa ujumla kumwombea Mandela arejee kwenye hali ya kawaida.

Katika kelezea zaidi hali inayoendelea hivi sasa Mr Zuma alisema"Kuna madaktari 7 ambao wapo kufuatilia hali yake muda wote".

 Watoto wakituma salamu za pole kwa Mandela


Nelson Mandela

Popular posts from this blog

(DjMix) DJ DEO - BONGO FLEVA HITS NON STOP MIXING

Please listen and download this dj mixing from tanzania by group YOUNG DJS ...Present Dj Deo on this mix





(Audio - Dj Mixing) DjDeo - BONGO FLEVA OLD SKOOL NON STOP

This is mix from the Dj in Tanzania who representing YOUNG DJS GROUP ... Make this olds of bongo fleva ....
Take your time to download and to listen of it...If you will like the mix yu can subcribe and comment below or to my whatsapp number.... on the cover ...





KURASA ZA MAGAZETI MBALIMBALI ZATAWALA PICHA ZA MANDELA

Baada ya hapo jana majira ya saa 2 usiku kwa saa za afrika ya mashariki kutangazwa kifo cha aliyekuwa mpigania uhuru na raisi wa kwanza wa Afrika kusini Bw.Nelson Mandela,leo hii magazeti mbalimbali duniani yatawala kwa habari hiyo

ANGALIA MAGAZETI HAYO