Skip to main content

Picha - KAJALA AKIWA MAPUMZIKONI MWANZA NA KANISANI

Mwigizaji Kajala Masanja aliyerudi uraiani hivi karibuni baada ya kuachiwa kwa dhamana ya shillingi milioni 5 za kitanzania zilizotolewa na mwanadada Wema Sepetu ameamua kwenda mapumzikoni jijini Mwanza kwa ajili ya mapumziko binafsi ya kutuliza akili yake zaidi akitafakari mipango yake iliyobakia kwa ajili ya mwaka 2013.

Akizungumza na simu tokea na bongo movies tokea jijini humu kajala amesema hii ni safari yake ya kwanza mkoani humo toka atoke jela na atakuwepo kwa siku kadhaa kabla ya kurejea jijini Dar es salaam

Katika moja ya picha mbalimbali alizoweka mtandaoni kajala alionekana kuhuduria kwenye nyumba ya ibada (kanisani) huku akiandika kanisani kidogo kusali muhimu sana nakushukuru mungu kila siku....akiwa pamoja na masista kadhaa wa kanisa hilo la katoliki eneo hilo.

Source Bongomovies.com






Popular posts from this blog

(DjMix) DJ DEO - BONGO FLEVA HITS NON STOP MIXING

Please listen and download this dj mixing from tanzania by group YOUNG DJS ...Present Dj Deo on this mix





(Audio - Dj Mixing) DjDeo - BONGO FLEVA OLD SKOOL NON STOP

This is mix from the Dj in Tanzania who representing YOUNG DJS GROUP ... Make this olds of bongo fleva ....
Take your time to download and to listen of it...If you will like the mix yu can subcribe and comment below or to my whatsapp number.... on the cover ...





KURASA ZA MAGAZETI MBALIMBALI ZATAWALA PICHA ZA MANDELA

Baada ya hapo jana majira ya saa 2 usiku kwa saa za afrika ya mashariki kutangazwa kifo cha aliyekuwa mpigania uhuru na raisi wa kwanza wa Afrika kusini Bw.Nelson Mandela,leo hii magazeti mbalimbali duniani yatawala kwa habari hiyo

ANGALIA MAGAZETI HAYO