Skip to main content

Talk of Today-MASWALI NA MAJIBU

1. Mtu anakupigia simu usiku wa manane halafu anakuuliza "Je umelala?"
Jibu: Hapana, ninachoma mahindi...
2. Uko na demu mahala, unaanza kumchojoa nguo kisha anakuuliza, ni nini unajaribu kufanya..?
Jibu: Nataka kukusaidia kuzifua...
3. Wanakuona unatoka bafuni kuoga ukiwa umeloana, kisha wanakuuliza; "Vipi umetoka kuoga...?"
Jibu: Hapana, nilitumbukia tu kwenye tundu la choo...
4. Unasimama ukingoja lifti ghorofa ya chini ili uende juu ofisini, kisha mtu anakuuliza; "Je unaenda juu..?''
Jibu: Hapana, naisubiri ofisi yangu kuja hapa chini na kunichukua!
5. Mpenzi wako kaja na lundo la maua bado unamuuliza; Je hayo ni Maua...?"
Jibu: Hapana mpenzi, ni magimbi haya..!
6. Upo kwenye boksi la kununulia tiketi kwenye jumba la sinema, kisha jamaa anakuuliza; Unafanya nini hapa..?''
Jibu: Nipo hapa kulipa ada ya Shule..!
7. Wakati watu wanakuona kitandani umelala na macho ukiwa umefunga, bado wanauliza; ''Je umelala....?''
Jibu: Hapana! Najifunza jinsi ya kufa...
8. Unaenda baa kisha muhudumu anakuuliza; "Je naweza kukuletea meza....?''
Jibu: Hapana, ntakunywa hapa kwenye sakafu...!

Popular posts from this blog

(DjMix) DJ DEO - BONGO FLEVA HITS NON STOP MIXING

Please listen and download this dj mixing from tanzania by group YOUNG DJS ...Present Dj Deo on this mix





(Audio - Dj Mixing) DjDeo - BONGO FLEVA OLD SKOOL NON STOP

This is mix from the Dj in Tanzania who representing YOUNG DJS GROUP ... Make this olds of bongo fleva ....
Take your time to download and to listen of it...If you will like the mix yu can subcribe and comment below or to my whatsapp number.... on the cover ...





KURASA ZA MAGAZETI MBALIMBALI ZATAWALA PICHA ZA MANDELA

Baada ya hapo jana majira ya saa 2 usiku kwa saa za afrika ya mashariki kutangazwa kifo cha aliyekuwa mpigania uhuru na raisi wa kwanza wa Afrika kusini Bw.Nelson Mandela,leo hii magazeti mbalimbali duniani yatawala kwa habari hiyo

ANGALIA MAGAZETI HAYO