Skip to main content

BUNGE LA AFRIKA MASHARIKI LATAKA WALIOLIPUA ARUSHA

Dar es Salaam.
 Bunge la Afrika Mashariki limeitaka Serikali kuhakikisha linawatia mbaroni watu wote waliohusika na mlipuko wa bomu lililosababisha watu wanne kupoteza maisha na kujeruhi zaidi ya 60.
Katibu wa Wabunge wa Jumuiya ya Afrika Mashariki kwa Tanzania, Shyrose Bhanji alisema jana kuwa Serikali haina sababu ya kuwafumbia macho, wala kuwaonea haya wahusika kwa kuwa wamegharimu maisha ya watu na kuhatarisha amani.
“Tunalaani mashambulizi ya kinyama yaliyogharimu maisha ya wasio na hatia... tunawataka Watanzania wote kudumisha amani ambayo ndiyo sifa ya Tanzania,” alisema.
Kuhusu Bunge hilo litakalokutana Arusha Agosti na Oktoba mwaka huu, Bhanji alisema tayari miswada miwili imepitishwa; Ukaguzi wa abiria mipakani na ule wa magari ya mizigo barabara za nchi wanachama wa Jumuiya ya Afrika Mashariki (EAC).
Bhanji alisema Bunge la Afrika Mashariki limepunguza vituo vya ukaguzi mipakani na kwamba, sasa wote wanaoingia nchi nyingine watakuwa wakikaguliwa kule wanakoingia siyo wanakotoka.
Alisema lengo ni kupunguza urasimu na muda, muda mwingi unapotea kwa ukaguzi.




Popular posts from this blog

(DjMix) DJ DEO - BONGO FLEVA HITS NON STOP MIXING

Please listen and download this dj mixing from tanzania by group YOUNG DJS ...Present Dj Deo on this mix





(Audio - Dj Mixing) DjDeo - BONGO FLEVA OLD SKOOL NON STOP

This is mix from the Dj in Tanzania who representing YOUNG DJS GROUP ... Make this olds of bongo fleva ....
Take your time to download and to listen of it...If you will like the mix yu can subcribe and comment below or to my whatsapp number.... on the cover ...





KURASA ZA MAGAZETI MBALIMBALI ZATAWALA PICHA ZA MANDELA

Baada ya hapo jana majira ya saa 2 usiku kwa saa za afrika ya mashariki kutangazwa kifo cha aliyekuwa mpigania uhuru na raisi wa kwanza wa Afrika kusini Bw.Nelson Mandela,leo hii magazeti mbalimbali duniani yatawala kwa habari hiyo

ANGALIA MAGAZETI HAYO