Skip to main content

ANGALIA UBUNIFU HUU

Maisha unaweza ukatoka kwa staili yoyote ile ambayo wewe mwenyewe utaona ni rahisi kwako kutoka.Wakati mwingine unaweza kufanya ubunifu wa kitu fulani eiza kipya zaidi machoni pa watu au hata kufanya ubunifu juu ya kitu kingine na ukaweza kutoka kimaisha. Ila ubaya upo katika KUKOPI na KUPESTI kwasababu kitakuwa kitu kile kile hakuna tofauti


HEBU ONA HILI GARI LILIVYOFANYIWA UBUNIFU.
Shuhudia gari lililofanyiwa manjonjo na Bw. Keneth Joseph Mwangoka wa Iringa. Gari hili limegharimu shillingi milioni 8 za kitanzania, linatumia injini ya Toyota.






Popular posts from this blog

(DjMix) DJ DEO - BONGO FLEVA HITS NON STOP MIXING

Please listen and download this dj mixing from tanzania by group YOUNG DJS ...Present Dj Deo on this mix





(Audio - Dj Mixing) DjDeo - BONGO FLEVA OLD SKOOL NON STOP

This is mix from the Dj in Tanzania who representing YOUNG DJS GROUP ... Make this olds of bongo fleva ....
Take your time to download and to listen of it...If you will like the mix yu can subcribe and comment below or to my whatsapp number.... on the cover ...





KURASA ZA MAGAZETI MBALIMBALI ZATAWALA PICHA ZA MANDELA

Baada ya hapo jana majira ya saa 2 usiku kwa saa za afrika ya mashariki kutangazwa kifo cha aliyekuwa mpigania uhuru na raisi wa kwanza wa Afrika kusini Bw.Nelson Mandela,leo hii magazeti mbalimbali duniani yatawala kwa habari hiyo

ANGALIA MAGAZETI HAYO