Skip to main content

Historia Leo-KUKAMATWA KWA MANDELA NA KUFUNGWA MIAKA 27

Leo ni kumbukumbu ya miaka 50 tangu operesheni ya polisi wakati wa enzi ya ubaguzi wa rangi nchini Afrika kusini kulivamia shamba linalojulikana kama Liliesleaf na kumtia nguvuni Nelson Mandela . Kukamatwa kwake kulikuwa chanzo cha kufunguliwa mashtaka ya uhaini dhidi ya serikali ya wazungu wachache na kifungo cha miaka 27 gerezani. Maadhimisho haya yanafanyika wakati ambapo Mandela mwenyewe akiwa katika hali mbaya ya afya hospitalini.

PICHANI NDIO ENEO LA LILIESLEAF FARM AMBAPO MANDELA ALIKAMATWA NA KUFUNGWA MIAKA 27



Popular posts from this blog

(DjMix) DJ DEO - BONGO FLEVA HITS NON STOP MIXING

Please listen and download this dj mixing from tanzania by group YOUNG DJS ...Present Dj Deo on this mix





(Audio - Dj Mixing) DjDeo - BONGO FLEVA OLD SKOOL NON STOP

This is mix from the Dj in Tanzania who representing YOUNG DJS GROUP ... Make this olds of bongo fleva ....
Take your time to download and to listen of it...If you will like the mix yu can subcribe and comment below or to my whatsapp number.... on the cover ...





KURASA ZA MAGAZETI MBALIMBALI ZATAWALA PICHA ZA MANDELA

Baada ya hapo jana majira ya saa 2 usiku kwa saa za afrika ya mashariki kutangazwa kifo cha aliyekuwa mpigania uhuru na raisi wa kwanza wa Afrika kusini Bw.Nelson Mandela,leo hii magazeti mbalimbali duniani yatawala kwa habari hiyo

ANGALIA MAGAZETI HAYO