Skip to main content

MAJINA KIDATO CHA TANO YATANGAZWA

Hatimaye leo majina ya wanafunzi waliochaguliwa kuingia kidato cha 5 mwaka 2013 yametangazwa na Naibu waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi, Philipo Mulugo.

Jumla ya wanafunzi 34,482 walikuwa na sifa za kujiunga na kidato cha 5 ila waliochaguliwa ni 33,683, wasichana ni 10,300 na wavulana ni 23,383. Wengine 76 wameachwa kutokana na umri wao kuzidi miaka 25.

Ufaulu katika masomo ya sanaa (Arts) umeshuka sana, na nafasi nyingi za masomo hayo zimebaki wazi bila kupata wanafunzi.

Nafasi za wanafunzi wa masomo ya sayansi 18,564 zote zimejazwa.

Wanafunzi 530, wamechaguliwa kujiunga na vyuo mbalimbali vya ufundi, kati yao wavulana ni 416 na wasichana ni 114.

Wanafunzi wote waliochaguliwa kuingia kidato cha 5, wanatakiwa kuripoti shuleni tarehe 29 mwezi huu wa 7.

Popular posts from this blog

(DjMix) DJ DEO - BONGO FLEVA HITS NON STOP MIXING

Please listen and download this dj mixing from tanzania by group YOUNG DJS ...Present Dj Deo on this mix





(Audio - Dj Mixing) DjDeo - BONGO FLEVA OLD SKOOL NON STOP

This is mix from the Dj in Tanzania who representing YOUNG DJS GROUP ... Make this olds of bongo fleva ....
Take your time to download and to listen of it...If you will like the mix yu can subcribe and comment below or to my whatsapp number.... on the cover ...





KURASA ZA MAGAZETI MBALIMBALI ZATAWALA PICHA ZA MANDELA

Baada ya hapo jana majira ya saa 2 usiku kwa saa za afrika ya mashariki kutangazwa kifo cha aliyekuwa mpigania uhuru na raisi wa kwanza wa Afrika kusini Bw.Nelson Mandela,leo hii magazeti mbalimbali duniani yatawala kwa habari hiyo

ANGALIA MAGAZETI HAYO