Skip to main content

OSTAZ JUMA NA MUSOMA AJA NA NGOMA MPYA "MUZIKI KAZI"

Mmiliki wa lebo ya watanashati entertainment Ostaz Juma na Musoma ameamua kuingia studio na kutengeneza ngoma akiwa amemshirikisha Young killa.Ngoma hiyo aliyoipa jina la muziki kazi ambayo ameifanyia Mwanza kwenye studio za K Records.Ostaz alisema kuwa alipofika katika studio hizo alikutana na young killa ndipo waamua kuweka mawazo ya kufanya ngoma hiyo.
Pia Ostaz alisema kuwa amefunikwa na YOUNG KILLA katika wimbo huo kutokana na uzoefu wa kazi hiyo.

Wimbo huo unatarajiwa kutoka baada ya mwezi huu mtukufu na utaachiwa kwenye internet peke yake.

KAA TAYARI.

MSIKILIZE HAPA ALICHOKISEMA OSTAZ JUMA NA MUSOMA.


Popular posts from this blog

(DjMix) DJ DEO - BONGO FLEVA HITS NON STOP MIXING

Please listen and download this dj mixing from tanzania by group YOUNG DJS ...Present Dj Deo on this mix





(Audio - Dj Mixing) DjDeo - BONGO FLEVA OLD SKOOL NON STOP

This is mix from the Dj in Tanzania who representing YOUNG DJS GROUP ... Make this olds of bongo fleva ....
Take your time to download and to listen of it...If you will like the mix yu can subcribe and comment below or to my whatsapp number.... on the cover ...





KURASA ZA MAGAZETI MBALIMBALI ZATAWALA PICHA ZA MANDELA

Baada ya hapo jana majira ya saa 2 usiku kwa saa za afrika ya mashariki kutangazwa kifo cha aliyekuwa mpigania uhuru na raisi wa kwanza wa Afrika kusini Bw.Nelson Mandela,leo hii magazeti mbalimbali duniani yatawala kwa habari hiyo

ANGALIA MAGAZETI HAYO