Skip to main content

KIFO CHA MICHAEL JACKSON-"ALIKUFA KWA KUKOSA USINGIZI"

Conrad Murray alikuwa akimpa dawa za kutuliza maumivu kwa miezi miwili mfululizo kila siku hali iliyopelekea mwili kuchoka kila wakati. Inaelezwa kuwa, dawa hizo zina kawaida ya kumnyima mtu usingizi na zinaweza kumfanya kupoteza fahamu. Daktari bingwa na mtaalamu wa magonjwa kichwa, Charles Czeisler amesema Jackson aliyefariki akiwa na miaka 50, huenda alikufa aidha, kwa sababu ya kukosa usingizi muda mrefu, au kutumia kwa muda mrefu dawa za kutuliza maumivu alizokuwa akipewa na Murray. Siku chache kabla ya kifo chake, ilielezwa kuwa Jackson hakuweza kucheza japo kidogo au hata kukumbuka baadhi ya maneno kwenye nyimbo zake.

Dr Czeisler amebainisha kuwa, dalili za tatizo lililomuua liliendelea muda mrefu kwa sababu ya matumizi ya dawa hizo, lakini zaidi ni kukosa usingizi hali iliyofanya mwili kuchoka kila wakati na hivyo kuathiri utendaji wa kawaida wa mwili.

“Katika hali kama hii, sehemu nyingi za mwili haziwezi kufanya kazi kwa usahihi. Ili mwili wote ufanye kazi vizuri, kila kiungo kinahitaji kuwa kwenye hali nzuri,” alieleza daktari huyo bingwa.

Familia ya Jackson inaishitaki taasisi ya kuandaa matamasha ya AEG iliyomuajiri Murray kama daktari.

Los Angeles, Marekani. Michael Jackson huenda akawa binadamu wa kwanza kukosa usingizi kamili kwa siku 60, wataalam wamebaini. Daktari wake binafsi wa Jackson.

Michael Jackson

source mwananchi

Popular posts from this blog

(DjMix) DJ DEO - BONGO FLEVA HITS NON STOP MIXING

Please listen and download this dj mixing from tanzania by group YOUNG DJS ...Present Dj Deo on this mix





(Audio - Dj Mixing) DjDeo - BONGO FLEVA OLD SKOOL NON STOP

This is mix from the Dj in Tanzania who representing YOUNG DJS GROUP ... Make this olds of bongo fleva ....
Take your time to download and to listen of it...If you will like the mix yu can subcribe and comment below or to my whatsapp number.... on the cover ...





KURASA ZA MAGAZETI MBALIMBALI ZATAWALA PICHA ZA MANDELA

Baada ya hapo jana majira ya saa 2 usiku kwa saa za afrika ya mashariki kutangazwa kifo cha aliyekuwa mpigania uhuru na raisi wa kwanza wa Afrika kusini Bw.Nelson Mandela,leo hii magazeti mbalimbali duniani yatawala kwa habari hiyo

ANGALIA MAGAZETI HAYO