Skip to main content

LOWASA KUGOMBEA URAISI 2015"MAONI YA WANAFUNZI UDOM"


Waziri Mkuu aliyejiuzuru na Mbunge wa Monduli, Mh. Edward Ngoyai Lowasa alipotembelewa na wanafunzi wa Chuo Kikuu cha DODOMA (UDOM) ambao walitokea katika shule zasekondari za kata.

Wanafunzi hao, pamoja na kumpongeza Mh. Edward Lowassa kwa kuasisi na kusimamia ujenzi wa shule za sekondari katika ngazi ya kata pia wamemtaka achukue fomu za kugombea urais 2015 muda utakapowadia. Pia wameahidi kujichangisha
fedha kwa ajili ya malipo ya fomu hizo endapo italazimika


Popular posts from this blog

(DjMix) DJ DEO - BONGO FLEVA HITS NON STOP MIXING

Please listen and download this dj mixing from tanzania by group YOUNG DJS ...Present Dj Deo on this mix





(Audio - Dj Mixing) DjDeo - BONGO FLEVA OLD SKOOL NON STOP

This is mix from the Dj in Tanzania who representing YOUNG DJS GROUP ... Make this olds of bongo fleva ....
Take your time to download and to listen of it...If you will like the mix yu can subcribe and comment below or to my whatsapp number.... on the cover ...





KURASA ZA MAGAZETI MBALIMBALI ZATAWALA PICHA ZA MANDELA

Baada ya hapo jana majira ya saa 2 usiku kwa saa za afrika ya mashariki kutangazwa kifo cha aliyekuwa mpigania uhuru na raisi wa kwanza wa Afrika kusini Bw.Nelson Mandela,leo hii magazeti mbalimbali duniani yatawala kwa habari hiyo

ANGALIA MAGAZETI HAYO