Skip to main content

Makala ndogo-TBC YACHAPIA-"OBAMA RAISI WA TANZANIA"

I ngawa inajulikana kuna makosa mengi kwa binadamu.Sio tatizo sana kwa binadamu kukosea kutamka neno fulani na kutamka vingine.Ieleweke kwamba mwandishi wa habari pia ni mwanadamu hivyo kukosea kwake ni jambo la kawaida.
Lakini kwa mtazamo wa watu wengi ni kuwa kuna baadhi ya watu au chombo fulani kikikosea jambo inakuwa ni hadithi kubwa sana wakidhani kuwa hawawezi kukosea.Dhana hiyo si kweli.

Hivyo ndio kama chombo kikubwa cha habari nchini na shirika la utangazaji Tanzania(TBC) walipokosea kuandika cheo cha raisi wa Marekani aliyetembelea nchini jana kuamkia leo.TBC ilikosea kuandika kuwa OBAMA - RAISI WA MAREKANI nayo ikaandika OBAMA RAISI WA TANZANIA.

Hapo ieleweke kwamba mtu anapokosea ni kuwa maneno mawili yanakuwa yanaingiliana .Pengine mwandishi alitaka kuandika sahihi lakini kutokana na kuingiliana na maneno ikabidi achapie hivo.

CHEKI TBC ILIVYOANDIKA


Popular posts from this blog

(DjMix) DJ DEO - BONGO FLEVA HITS NON STOP MIXING

Please listen and download this dj mixing from tanzania by group YOUNG DJS ...Present Dj Deo on this mix





(Audio - Dj Mixing) DjDeo - BONGO FLEVA OLD SKOOL NON STOP

This is mix from the Dj in Tanzania who representing YOUNG DJS GROUP ... Make this olds of bongo fleva ....
Take your time to download and to listen of it...If you will like the mix yu can subcribe and comment below or to my whatsapp number.... on the cover ...





KURASA ZA MAGAZETI MBALIMBALI ZATAWALA PICHA ZA MANDELA

Baada ya hapo jana majira ya saa 2 usiku kwa saa za afrika ya mashariki kutangazwa kifo cha aliyekuwa mpigania uhuru na raisi wa kwanza wa Afrika kusini Bw.Nelson Mandela,leo hii magazeti mbalimbali duniani yatawala kwa habari hiyo

ANGALIA MAGAZETI HAYO