{Makala}ANGALIA HUU UTABIRI KUPITIA VIDOLE VYA MKONO WAKO



Utabiri wa walioshija kidole kimoja.Tukianza kidole kidogo kikiwa cha kwanza.

1. Kama umeshika kidole kidogo (sayari ya attwarid) basi mwanzo wa mwaka utasafiri mbali na utapata marafiki wengi na safari itakuwa ya kuelekea upande wa mashariki na utaelekea nchi za joto.Kama umeshika kidole hicho hicho na wakati ni jioni basi utapata hasara au ajali ya gari na pia utaibiwa na kukosa kazi.Kifo cha bibi kizee uliyekuwa nae nyumbani.


2. Kama umeshika kidole cha pete au cha kwanza toka kidole kidogo.Hicho ni kidole cha sayari ya jua basi fahamu utashinda uchaguzi,ubunge,utapata vyeo,kurudi kwa mpenzi wa zamani.Katikati ya mwaka utapata uzazi kirahisi kama ulikuwa huzai,watoto zaidi ya wawili na watu watatu waliombali kuregea.


3. Kama umeshika kidole cha kati au cha pili toka kidole kidogo.Hicho ni kidole cha zohal basi mwanzo wa mwaka utaambiwa magonjwa mengi toka kwa jamaa wa kike,hatari kutokea za talaka au kukimbiana na vile vile kuugua ma oparesheni.Utafiwa na mtoto wako mdogo wa kike.Katikati ya mwaka utafunga ndoa au kusimamia ndoa za marafiki mara kwa mara.Utachaguliwa na kupata cheo cha juu,utapata nafasi ya bunge au mali unayogombania.Kama una jamaa yako kiguru basi atashinda na kuongoza na unashauriwa usikiza na yeye.


4. Kama umeshika kidole cha tatu toka kidogo au kidole cha shahada au kidole cha sayari ya mushtara basi utakimbiwa na mume au mke au aliyembali atakukimbia kisha atarudi kati ya sasa na septemba.Wakwe na mashemeji ndio matatizo yako tahadhari nao.


5. Kama umeshika kidole gumba au kidole cha sayari ya Marikh basi dada au wifi au mama mdogo au shemeji ndio watakao vuruga ndoa yako.Kuna jamaa yako wa kike atakaye kosana na mheshimiwa mmoja,chunga kesi kutokea mara kwa mara na ile kesi iliyotokea chunga isiregee.Katikati ya mwaka utasaidiwa na mtu aliyembali kati ya Novemba na Februari,utashinda uchaguzi na kama una mimba basi utazaa watoto wawili wakiume wenye rangi ya baba yao.


6. Kama umeshika chini ya kidole gumba au sehemu ya sayari ya zuhura basi kama wewe ni mwanamuziki utakuwa huru,wanaharakati kushika ndoa nyingi na wageni kukutembelea.Nafasi za kazi kwa wanawake wenye sura ndefu na waume wenye vichwa vya meza.


7. Kama umeshika chini ya kidole kidogo basi kuna mabadiliko ya kikazi,tahadhari kazini na shirikiana na baba kuna mradi wa nyumba.

Source-sheikh abdulazizi mohamed

Popular posts from this blog